Höfundur Ţráđur: Keppendalisti og dagskrá Greifatorfćru Skeljungs Bíladaga BA 2017  (Read 603 times)

Ekki tengdur Jóhann

  • Félagsmađur BA
  • Glćnýr á spjallinu
  • *
  • Póstar: 25
    • Skođa Prófíl
Keppendalistinn  fyrir Greifatorfćru Skeljungs Bíladaga BA dagana 10. og 11. júní 2017 er kominn í loftiđ!

Alls eru 21 keppandi skráđur til leiks hvorn dag!

Einnig má finna dagskrá keppenda fyrir neđan keppendalistann.


Laugardagur 10.Júní 2017      
      
Sérútbúnir - unlimited      
      
Atli Jamil Ásgeirsson              Thunderbolt
Birgir Sigurđsson                      Doktorinn
Elva Stefánsdóttir                      Katla Turbo Tröll
Fjölnir Guđmannsson              Eva
Geir Evert Grímsson                      Sleggjan
Gestur J. Ingólfsson              Draumurinn
Guđmundur Ingi Arnarsson      Ljóniđ
Haukur Viđar Einarsson              Hekla
Ingólfur Guđvarđarson              Guttinn Reborn Again
Magnús Sigurđsson                      Kubburinn
Númi Ađalbjörnsson                      Green Thunder
Ólafur Bragi Jónsson              Refurinn
Ragnar Michelsen                      Zombie
Sigurđur Elías Guđmundsson      Ótemjan
Svanur Örn Tómasson              Insane
Ţór Ţormar Pálsson                      THOR
      
Götubílar - street legal      
      
Eđvald Orri Guđmundsson           Pjakkurinn
Haukur Birgisson                      Ţeytingur
Ragnar Skúlason                      Kölski
Steingrímur Bjarnason              Strumpurinn
Sveinbjörn Reynisson              Plánetan
      
      
Sunnudagur 11.Júní 2017      
      
Sérútbúnir - unlimited      
      
Atli Jamil Ásgeirsson              Thunderbolt
Birgir Sigurđsson                      Doktorinn
Daníel G. Ingimundarson              Green Thunder
Fjölnir Guđmannsson              Eva
Geir Evert Grímsson                      Sleggjan
Gestur J. Ingólfsson              Draumurinn
Guđbjörn Grímsson                      Katla Turbo Tröll
Guđmundur Ingi Arnarsson           Ljóniđ
Haukur Viđar Einarsson              Hekla
Ingólfur Guđvarđarson               Guttinn Reborn Again
Jóhann Freyr Egilsson              Insane
Magnús Sigurđsson                      Kubburinn
Ólafur Bragi Jónsson              Refurinn
Ragnar Michelsen                      Zombie
Sigurđur Elías Guđmundsson      Ótemjan
Ţór Ţormar Pálsson                      THOR
      
Götubílar - street legal      
      
Eđvald Orri Guđmundsson               Pjakkurinn
Haukur Birgirsson                      Ţeytingur
Ragnar Skúlason                      Kölski
Steingrímur Bjarnason              Strumpurinn
Sveinbjörn Reynisson              Plánetan


Dagskrá:

Föstudaginn 9/6
20:00 - 22:00 Skođun á keppnis tćkjum hjá Bifreiđaverkstćđi Bjarnhéđins
 Fjölnisgötu 2a, 603 Akureyri

Dagskrá Laugardaginn 10/6 og sunnudaginn 11/6

07:30 Mćting og skođun hefst
08:30 Mćtingarfrestur lýkur
09:30 Skođun lýkur
10:00 fundur  međ keppendum og liđstjórum og brautarskođun
10:55 Keppnisbílar mćta viđ ráspitt
11:00 keppni hefst Keyrđar verđar 2 brautir svo hlé
13:00 Keppni hefst aftur og keyrđar 4 brautir
17:00 Áćtluđ keppnislok
17:00 kćrufrestur hefst
17:30 kćrufresti lýkur
« Síđast breytt: Sun 04 Jun '17, 21:36:16 eftir Jóhann »
Jóhann T. Unnsteinsson

Pontiac Trans Am LT1 S/C
Pontiac Trans Am '86
Chevrolet Silverado 2500

 

Greifinn