Höfundur Þráður: Keppendalisti og dagskrá Greifatorfæru Skeljungs Bíladaga BA 2017  (Read 708 times)

Ekki tengdur Jóhann

  • Félagsmaður BA
  • Glænýr á spjallinu
  • *
  • Póstar: 25
    • Skoða Prófíl
Keppendalistinn  fyrir Greifatorfæru Skeljungs Bíladaga BA dagana 10. og 11. júní 2017 er kominn í loftið!

Alls eru 21 keppandi skráður til leiks hvorn dag!

Einnig má finna dagskrá keppenda fyrir neðan keppendalistann.


Laugardagur 10.Júní 2017      
      
Sérútbúnir - unlimited      
      
Atli Jamil Ásgeirsson              Thunderbolt
Birgir Sigurðsson                      Doktorinn
Elva Stefánsdóttir                      Katla Turbo Tröll
Fjölnir Guðmannsson              Eva
Geir Evert Grímsson                      Sleggjan
Gestur J. Ingólfsson              Draumurinn
Guðmundur Ingi Arnarsson      Ljónið
Haukur Viðar Einarsson              Hekla
Ingólfur Guðvarðarson              Guttinn Reborn Again
Magnús Sigurðsson                      Kubburinn
Númi Aðalbjörnsson                      Green Thunder
Ólafur Bragi Jónsson              Refurinn
Ragnar Michelsen                      Zombie
Sigurður Elías Guðmundsson      Ótemjan
Svanur Örn Tómasson              Insane
Þór Þormar Pálsson                      THOR
      
Götubílar - street legal      
      
Eðvald Orri Guðmundsson           Pjakkurinn
Haukur Birgisson                      Þeytingur
Ragnar Skúlason                      Kölski
Steingrímur Bjarnason              Strumpurinn
Sveinbjörn Reynisson              Plánetan
      
      
Sunnudagur 11.Júní 2017      
      
Sérútbúnir - unlimited      
      
Atli Jamil Ásgeirsson              Thunderbolt
Birgir Sigurðsson                      Doktorinn
Daníel G. Ingimundarson              Green Thunder
Fjölnir Guðmannsson              Eva
Geir Evert Grímsson                      Sleggjan
Gestur J. Ingólfsson              Draumurinn
Guðbjörn Grímsson                      Katla Turbo Tröll
Guðmundur Ingi Arnarsson           Ljónið
Haukur Viðar Einarsson              Hekla
Ingólfur Guðvarðarson               Guttinn Reborn Again
Jóhann Freyr Egilsson              Insane
Magnús Sigurðsson                      Kubburinn
Ólafur Bragi Jónsson              Refurinn
Ragnar Michelsen                      Zombie
Sigurður Elías Guðmundsson      Ótemjan
Þór Þormar Pálsson                      THOR
      
Götubílar - street legal      
      
Eðvald Orri Guðmundsson               Pjakkurinn
Haukur Birgirsson                      Þeytingur
Ragnar Skúlason                      Kölski
Steingrímur Bjarnason              Strumpurinn
Sveinbjörn Reynisson              Plánetan


Dagskrá:

Föstudaginn 9/6
20:00 - 22:00 Skoðun á keppnis tækjum hjá Bifreiðaverkstæði Bjarnhéðins
 Fjölnisgötu 2a, 603 Akureyri

Dagskrá Laugardaginn 10/6 og sunnudaginn 11/6

07:30 Mæting og skoðun hefst
08:30 Mætingarfrestur lýkur
09:30 Skoðun lýkur
10:00 fundur  með keppendum og liðstjórum og brautarskoðun
10:55 Keppnisbílar mæta við ráspitt
11:00 keppni hefst Keyrðar verðar 2 brautir svo hlé
13:00 Keppni hefst aftur og keyrðar 4 brautir
17:00 Áætluð keppnislok
17:00 kærufrestur hefst
17:30 kærufresti lýkur
« Síðast breytt: Sun 04 Jun '17, 21:35:28 eftir Jóhann »
Jóhann T. Unnsteinsson

Pontiac Trans Am LT1 S/C
Pontiac Trans Am '86
Chevrolet Silverado 2500

 

Greifinn