Titill / Started by Svör / Views Síđasti póstur
0 Svör
707 Views
Síđasti póstur Sun 04 Jun '17, 20:34:04
eftir Jóhann
0 Svör
397 Views
Síđasti póstur Sat 13 May '17, 12:59:25
eftir Jóhann
0 Svör
967 Views
Síđasti póstur Mon 28 Mar '16, 23:18:40
eftir Kárinn
1 Svör
1052 Views
Síđasti póstur Fri 22 Jan '16, 10:10:55
eftir Lindemann
3 Svör
1280 Views
Síđasti póstur Tue 11 Aug '15, 16:17:35
eftir Stjáni Valbergs
0 Svör
841 Views
Síđasti póstur Tue 04 Aug '15, 16:18:02
eftir Binni
0 Svör
855 Views
Síđasti póstur Sun 02 Aug '15, 23:07:57
eftir Binni
1 Svör
1150 Views
Síđasti póstur Thu 30 Apr '15, 20:22:11
eftir Hjalti Jóh.
0 Svör
978 Views
Síđasti póstur Fri 10 Apr '15, 03:05:17
eftir Gunnar_H_G
0 Svör
994 Views
Síđasti póstur Mon 06 Apr '15, 14:49:59
eftir Kárinn
0 Svör
977 Views
Síđasti póstur Thu 20 Nov '14, 20:11:42
eftir Jakob C
3 Svör
1717 Views
Síđasti póstur Thu 21 Aug '14, 12:40:14
eftir valdi g valda
4 Svör
1977 Views
Síđasti póstur Fri 15 Aug '14, 00:07:55
eftir kristjan
1 Svör
1239 Views
Síđasti póstur Thu 14 Aug '14, 12:44:15
eftir valdi g valda
0 Svör
1162 Views
Síđasti póstur Tue 12 Aug '14, 00:37:31
eftir Binni
7 Svör
2322 Views
Síđasti póstur Mon 11 Aug '14, 12:41:25
eftir Lenni Mullet
0 Svör
1209 Views
Síđasti póstur Sun 10 Aug '14, 22:20:02
eftir Einar G
0 Svör
1373 Views
Síđasti póstur Wed 06 Aug '14, 22:02:29
eftir Einar G
1 Svör
1064 Views
Síđasti póstur Sat 02 Aug '14, 19:01:15
eftir Dňri G..
0 Svör
994 Views
Síđasti póstur Tue 22 Jul '14, 01:56:41
eftir Einar G

 

Venjulegur ţráđur
Heitur ţráđur (Meira en 15 svör)
Mjög heitur ţráđur (Meira en 25 svör)

Lćstur ţráđur
Líma ţráđ
Könnun


Greifinn